• FREEMASON Sio shirika wala taasisi ya kidini au kibiashara,Freemason is a fraternal societies iliyo asisiwa mwaka 1904 Visiwani Zanzibar kwa Africa Mashariki,
    Lengo likiwa ni kuwasaidia jamii katika kuwapa mwanga ( the light).
    Misaada kwa taasisi za kiserikali na zile za kibinafsi,mfano mashule,hospitali,vituo vya kulelea watoto yatima,wazee,walemavu na wajane.
    Pia Freemason wanasaidia kutoa elimu ya ujasiriamali na kuwakwamua watu kiuchumi.
    Freemason sio majini wala mashetani,sisi ni mwanga(The light) tukiyaangaza maisha yako kwa kukupa mbinu za utajiri,umaarufu na kukupa heshima katika dunia hii.
    Freemason hatumuadhibu mtu kwa kuua ama kutoa kafara ndugu zake.
    Inakuaje upate mali halafu utoe kafara ndugu zako? Kuna faida gani ya kumiliki hizo mali?.
    Freemason hawamzu
    Comments: 0 Reposts: 0
  • boy kma hauna hela...

    alfu unihitaji madent wazuriii bac jitahidii uwe na body nzurii👆👆👆👆


    ukiwa na boy utawachezea hd urudishwe kwenu na pampas👐😂😂😂
    post-img
    Comments: 0 Reposts: 0
  • No Pain

    No Gain
    💪💪💪💪💪💪💪💪💪💪

    one day 👇👇👇👇👇👇 yes!!!!!
    post-img
    Comments: 2 Reposts: 0
  • humu ndan kuna bint mmoja nampenda
    sana!!!!!


    😘😘😘😘😘

    Leo nmeingia nkakuta msg yke ameniandikia

    "morning" kiukwel nmefarijika sanaaaa!!!!!!


    kama anajijua aje npe zawad yke
    Comments: 3 Reposts: 0
  • morning....
    friend..... wnguuuu!!!!!!!!
    post-img
    Comments: 0 Reposts: 0
  • 😋😋😋😋

    #team no stress......
    Besa/pesa 💶 madafuu!!!!!!
    post-img
    Comments: 0 Reposts: 0
  • maswali

    na

    majibu?!!!!!!!!!!!!!!!!!

    wangapi wanataman 2020 ifike haraka?!!!!


    😔😔😔😔😔😔😔😔😔😔😔😔😪😔😔😞😣😢😢😓😣😜😜🐷🐷🐷😜😜😣😣😣😢😢😢😞😞
    Comments: 2 Reposts: 0